Thực hiện Chương trình công tác Đội và PTTN năm 2004. KH 178 của BCH TW Đoàn v/v Tổ chức ngày hội "Thiếu nhi vui khỏe - Tiến bước lên Đoàn".
Thiết thực chào mừng kỉ niệm 70 năm chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954-7/5/2024) và 93 năm ngày thành lập Đoàn TNCSHCM (26/3/1931-26/3/2024).
Trường TH Trung Giã A đã tổ chức kết nạp Đội viên cho 148 học sinh tại Bảo tàng Phòng không không quân và tổ chức Hoạt động trải nghiệm, thiếu nhi vui khỏe tại thành phố hướng nghiệp Kiscity.
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6),
(Tải File đính kèm thứ 7),
(Tải File đính kèm thứ 8),
(Tải File đính kèm thứ 9),
(Tải File đính kèm thứ 10),
(Tải File đính kèm thứ 11),
(Tải File đính kèm thứ 12),
(Tải File đính kèm thứ 13),
(Tải File đính kèm thứ 14),
(Tải File đính kèm thứ 15),
(Tải File đính kèm thứ 16),
(Tải File đính kèm thứ 17)
Nhà trường kết hợp với Hội cha mẹ phụ huynh học sinh, các con học sinh tổ chức chương trình" Tết gắn kết- Xuân sẻ chia" trao tặng 1 xe đạp cho 1 con học sinh và 17 xuất quà Tết cho 17 bạn học sinh có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường nhằm động viên các con đón một mùa Xuân ấm áp bên gia đình.
(Tải File đính kèm)
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6),
(Tải File đính kèm thứ 7),
(Tải File đính kèm thứ 8),
(Tải File đính kèm thứ 9),
(Tải File đính kèm thứ 10),
(Tải File đính kèm thứ 11),
(Tải File đính kèm thứ 12)
Trong những ngày đầu mùa thu tháng mười, thứ 6 ngày 06/10/2023 trường tiểu học Trung Giã A tổ chức hội nghị CBVCNLĐ. Hội nghị diễn ra long trọng, nghiêm túc thành công tốt đẹp.
(Tải File đính kèm)
Hưởng ứng lời kêu gọi của UBMTTQ Thành phố Hà Nội về việc ủng hộ các nạn nhân trong vụ hỏa hoạn ở chung cư mi ni phường Khương Đình- quận Thanh Xuân - Hà Nội, trường tiểu học Trung Giã A đã kêu gọi sự ủng hộ của tập thể CBGVNV, phụ huynh và các con học sinh nhà trường. Trên tinh thần tương thân, tương ái giúp đỡ, sẻ chia nỗi đau với các nạn nhân, sau 2 ngày vận động nhà trường đã quyên góp được tổng số tiền là: 23.868.000đ (Hai mươi ba triệu tám trăm sáu mươi tám nghìn đồngchẵn) từ CBGVNV, phụ huynh, và các con học sinh. Nhà trường đã gửi trực tiếp về UBMTTQ phường Khương Đình- quận Thanh Xuân - Hà Nội. Thay mặt tập thể nhà trường, BGH trường tiểu học Trung Giã A xin chân thành cám ơn những tấm lòng vàng của tập thể CBGVNV, phụ huynh và các con học sinh nhà trường.Trân trọng!
(Tải File đính kèm)
Nhà Trường phối hợp với Đoàn TN của công ty Điện lực huyện Sóc Sơn tuyên truyền cho học sinh cách sử dụng một số thiết bị điện trong gia đình để tiết kiệm điện và bảo vệ bản thân. Ngoài ra còn trang bị cho các con 1 số kĩ năng xử lý khi gặp một số tình huồng xảy ra như( Dây điện hở, chập điện, cứu người bị điện giật...) Thực hiện kế hoạch triển khai của PGD huyện Sóc Sơn Trường TH Trung Giã A lập kế hoạch và thông báo tới các bậc phụ huynh có con trong độ tuổi tuyển sinh vào lớp 1 năm học 2023-2024 như sau:
(Tải File đính kèm)