Thực hiện kế hoạch năm học 2023 - 2024, Trường tiểu học Trung Giã A tổ chức Hội thi "Thiết kế giáo án stem, phần mềm công nghệ tin,…." . Tham dự vòng chung khảo cấp trường có 11 sản phẩm tham gia dự thi. Ban giám khảo đã chọn ra 5 sản phẩm có chất lượng nhất để tham dự "Ngày hội công nghệ thông tin" cấp huyện.(Tải File đính kèm thứ 1), (Tải File đính kèm thứ 2), (Tải File đính kèm thứ 3), (Tải File đính kèm thứ 4), (Tải File đính kèm thứ 5), (Tải File đính kèm thứ 6), (Tải File đính kèm thứ 7), (Tải File đính kèm thứ 8), (Tải File đính kèm thứ 9), (Tải File đính kèm thứ 10)