Lễ bế giảng được mở đầu bằng những tiết mục văn nghệ đặc sắc đầy hấp dẫn và sôi động do chính các em học sinh của các trường Tiểu học Trung Giã A biểu diễn đã tô điểm cho buổi lễ thêm phần rực rỡ sắc màu.
Hiệu trưởng Trường Tiểu học Trung Giã A, cô Nguyễn Thị Kim Cúc xúc động chia sẻ: Lễ bế giảng năm nay đã mang đến những giây phút đầy xúc động khi các con lớp 5 phải nói lời tạm biệt với ngôi trường thân yêu. Vừa mới ngày nào bỡ ngỡ bước vào trường mà nay các con đã trưởng thành và sẵn sàng bước vào một giai đoạn mới của cuộc đời. 5 năm học tập tại trường chắc chắn đã để lại trong mỗi con trò những ký ức đẹp đẽ không thể nào quên. Ngoài ra cô Kim Cúc gửi lời cảm ơn sâu sắc tới toàn thể cán bộ, giáo viên, nhân viên nhà trường cùng các bậc phụ huynh đã đồng hành và hỗ trợ trong suốt năm học qua. Cô Cúc cũng gửi lời chúc tới các con học sinh khối lớp 5: "Cô chúc các con luôn vui khỏe, tiếp tục ôn tập kiến thức, vững tin học tập dưới mái trường mới và luôn nhớ về mái trường Tiểu học Trung Giã A thân yêu”.
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6),
(Tải File đính kèm thứ 7),
(Tải File đính kèm thứ 8),
(Tải File đính kèm thứ 9)